•A cikin tattalin arzikin duniya na yau, marufi da kayayyaki sun haɗu zuwa ɗaya. Huaxin, mai siyar da akwatin marufi, ya ƙware a cikin buhunan marufi na tsawon shekaru 20, kuma mun ga yanayin da aka samu inda aka sami ƙaruwa a cikin akwatunan marufi na musamman, musamman a cikin akwatunan marufi na al'ada tare da tambari. Bukatar masu amfani akan akwatin marufi ya zama mafi bambance-bambance, rarrabuwa da keɓancewa, kuma "ɗaukar abubuwa ta fuskokinsu" ya zama al'adar amfani. A cikin fuskantar irin wannan zamanin na neman mabukaci da ƙima, ƙirƙira marufi na al'ada babu shakka wani muhimmin tunani ne na wannan zamanin. A matsayin hanyar cimma darajar kayayyaki da amfani da kimar, akwatunan marufi suna taka muhimmiyar rawa wajen samarwa, zagayawa, tallace-tallace da kuma amfani da su, kuma lamari ne mai muhimmanci da ya kamata ‘yan kasuwa da masu zanen kaya su mai da hankali a kai.
•Daga masana'anta zuwa mabukaci, samfurin ya dogara da matsakaicin akwatunan marufi don isar da bayanan samfurin, kuma ƙarin kayayyaki suna jan hankalin masu amfani da "fuskar su" a halin yanzu, suna haifar da "cinyewar fuska" mai ƙarfi. iko". Tsarin sadarwa na gani na akwatunan marufi shine yin amfani da harshe na gani don haɓaka ƙimar akwatunan marufi, don isar da bayanan samfurin, don ƙarfafa haɗin kai tsakanin masu rarrabawa da mabukaci, da haɓaka ƙarin ƙimar samfurin. . A matsayin cikakkiyar horo, akwatunan marufi suna da yanayi biyu na haɗa kayayyaki da fasaha. Baya ga iya kare kaya, yana kuma iya kawata su da kuma samar da kimar fuska, haka nan wani nau'in talla ne na zahiri na bude tallace-tallacen kayayyaki, kuma fasahar sadarwa ta gani abu ne da ba ruwan shudi ba wajen hada kaya. zane.
•Akwatunan marufi na al'ada shine fasaha don kasuwancin zamani. Akwatunan marufi na al'ada ya kamata su haɓaka salon daidai da halayen samfuri da tsari, kuma kwalayen marufi na musamman shine don yin ado da ƙawata kayan, ta yadda kaya za su iya bayyana cikakkun bayanan kayayyaki ta hanyar daidaitattun abubuwan harshe na gani da gabatar da kayan da aka ƙulla. daidai don cimma rawar tallan kasuwanci, nuni da fitarwa. Akwatunan al'ada don marufi sun ƙunshi manyan abubuwa uku: zane-zane, rubutu da launi. Keɓance akwatin marufi yana haskaka manyan abubuwa uku: zane-zane, rubutu da launi, waɗanda gaba ɗaya zasu nuna kyawawan halaye na samfur.
•Marukunin kwalin da aka keɓance galibi yana yin nazari da taƙaita bayanan samfur waɗanda ke buƙatar tattarawa, kuma suna ƙirƙira ƙira ta ainihin abubuwa kamar zane-zane, rubutu da launi don tsara siffar samfurin. Tare da zane-zane na zane-zane a fagen zane-zane, samfurin takamaiman abubuwan da ke cikin samfurin ana isar da su ga masu sauraro ta hanyar harshe na gani da kuma inganta tallace-tallace, kuma kafofin watsa labaru na gani suna ba da bayanan kayayyaki daidai kuma suna ƙawata kayayyaki, wanda ke da ido, kuma daidai kuma yadda ya kamata. yana jagorantar aikin kayan masarufi kuma yana ƙara ƙarin ƙimar kayayyaki. Akwatunan marufi na kasuwanci na al'ada suna taka rawa wajen daidaita tazara tsakanin kamfani da kayayyaki da mabukaci.
•Akwatunan marufi na al'ada masu nasara dole ne su kasance da abubuwa shida: alama, tsari, launi, tsari, aiki da ɗaukar ido. Akwatunan kwalaye na al'ada za su shafi tallace-tallacen kayayyaki kai tsaye da sha'awar mabukaci don siye, akwatin marufi mai kyau na al'ada zai iya taka rawar mai siyar da shiru.
Layin ƙasa shine kwalaye na al'ada da marufi shine yin amfani da zane-zane, rubutu, launi da sauran abubuwa a cikin iyakataccen sarari na nau'in fakitin don yin tsari mai ma'ana da tsari da haɗuwa da fakitin don haskaka launi na taken samfurin.
Lokacin aikawa: Dec-01-2022