Albarkatun kasa yawon shakatawa na masana'antu Labari
Tawaga Shirin Nuni
Zane Lab Misalin Kyauta Nazarin Harka
Kalli Kalli
  • Akwatin Watch na katako

    Akwatin Watch na katako

  • Akwatin Watch Fata

    Akwatin Watch Fata

  • Akwatin Kallon Takarda

    Akwatin Kallon Takarda

  • Duba tsayawar nuni

    Duba tsayawar nuni

Kayan ado Kayan ado
  • Akwatin Kayan Adon katako

    Akwatin Kayan Adon katako

  • Akwatin Kayan Adon Fata

    Akwatin Kayan Adon Fata

  • Akwatin Kayan Adon Takarda

    Akwatin Kayan Adon Takarda

  • Tsayin nunin kayan ado

    Tsayin nunin kayan ado

Turare Turare
  • Akwatin Turare Itace

    Akwatin Turare Itace

  • Akwatin Turare Takarda

    Akwatin Turare Takarda

takarda takarda
  • Jakar takarda

    Jakar takarda

  • Akwatin takarda

    Akwatin takarda

shafi_banner02

Kayan Adon Kaya TSAYA

Shekaru 20 + Ƙwarewar Masana'antu
Farashin Gasa
Babban inganci

Nunin samfur

Nunin kallo

Huaxin yana da babban bincike na fasaha da ci gaba da aka sadaukar don inganta masana'antar masana'antu, fasaha, da inganci don samar da ɗumbin dumbin & Dislpays.

Nunin kallo

A matsayin masana'antar nunin agogo tare da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 20, zamu iya yin nau'ikan nunin agogo da marufi, kamar saitin nunin agogo, tsayawar agogo, akwatin agogo, da sauransu.

  • Anan ga wasu tunaninmu akan Nunin Kallon

    • Me yasa Tsayin Nunin Kallo ya zama dole don Shagon Kallo?

       

       

      Komai kyawun kayan ado na shagon agogo, nunin agogon dole ne ya taka muhimmiyar rawa na kayan ado da kuma amfani, don haka yana da matukar muhimmanci a zabi tsarin nunin agogon da ya dace lokacin yin ado.

      Don mafi kyawun gabatar da agogo masu inganci,tsayawar nunin agogo muhimmin kayan nuni ne don shagon agogo. Zai iya gabatar da agogon ku daidai don gabatar da fasalin agogon ku daidai kumazai iya nuna samfurin ku ta hanya kai tsaye. Ganin kyawawan lokutan da aka tsara da kyau da nunawa yana da wani tasiri ga kallon kanta da siyar da siyayya. Tsayin nunin agogo na iya nuna kyawu, haske, da fasahar agogon ku.

      Kyakkyawan nunin agogo kuma zai iyaba da labarin alamar ku.Lokacin da kuka keɓance nunin agogon ku don ɓangarorin lokutanku, dole ne ku sanya wasu abubuwan alama akan nunin, kamar sunan alamar, keɓaɓɓen launi, da sauransu.

      Ƙirƙirar ƙiranunin kallosotaimako don jawo hankalin abokan ciniki'mata dahankali da sha'awar agogon ku.Wannan yana da mahimmanci don siyar da ku da kuma jujjuyawar ku. Idan shagon ku da nunin ku ba za su iya jawo hankalin mutane ba's idanu, to, babu abokin ciniki kwarara a cikin ka siyayya, sa'an nan kuma ba saye da sayarwa.

    • Aikin Tsayawar Nuni Kallon

      1)Nuni Aiki

      one daga cikin muhimman ayyukana agogon nunin tsaye shine zuwajawo hankalin abokan ciniki. Babban dalili shi ne cewa idan abokin ciniki idos ana iya jan hankali, za su zo kallon samfuran tare da yuwuwar yuwuwar, sannan samfuran za su ƙawata ta aikin nunin agogo.tsaya. Tasirin kayan ado yana inganta sha'awa da darajar kayayyaki, kuma a kaikaice kuma yana ƙara girma da tallace-tallace.agogon hannu.

      2)Ayyukan Nunin Kayayyaki

      Gabaɗaya,kallos a cikin kantin sayar da za a raba zuwa da yawa iri. A lokaci guda, wasu daga cikinkallos sayar suna da ingantattun farashi kuma suna da inganci. Some ne in mun gwada da low a farashin da talakawa a inganci. A wannan lokacin,Ana nuna aikin nunin kayayyaki na tsayawar nunin agogo. Ya fi dacewa dashirya agogon hannu karkashinnau'o'i daban-daban, kuma a bayyane yake ga abokan ciniki don kallo a kallo, kuma abokan ciniki na iya sauƙi da sauri ga abubuwan da suka fi solokutan lokaci, barin kyakkyawan ra'ayi akan abokan ciniki da masu sauraro, har ma ga kasuwanci. Hakanan yana ba da taimako mai ƙarfi ga 'yan kasuwa don samun abokan ciniki da sauri don yin oda

      3)Ayyukan Talla na Kyauta

      Baya ga ayyuka na sama, tsayawar nunin agogon yana taka rawa wajen talla da haɓaka agogon. An tsara nunin agogo mai kyau tare da kyakkyawan yanayin launi na bayyanar wanda aka tsara bisa ga abubuwan da mutane daban-daban suke so don launi. Kuma nunin a cikin shagon agogo koyaushe yana haɗuwa tare da hasken wuta don sa agogon ya fi kyau. A ƙarƙashin haɗin gwiwar waɗannan maki biyu, ana nuna kyakkyawan hoto kuma don cimma tasirin talla don jawo hankalin abokan ciniki. Yawancin lokaci, abokan ciniki suna zuwa cinyewa bayan sun ga irin waɗannan tasirin, wanda ke adana kuɗi mai yawa a cikin tallace-tallace.

      4)EkafawaBrandFaiki

      Da zarar mun shigacin kasuwamall, mukullumgani mai haske sosaiiriLOGOakan nuni, ba kawai a kusurwa ɗaya ba. Akwai tambarin alama da yawa akan nunin agogon, kamar a kan bangon baya, akan allo ko a tsaye, da sauransu. If abokan ciniki zo sayalokutan lokaci, za su fara kallon alamar a kusurwar hagu na sama na nunin agogontsaya, sannan duba samfurin. Idan abokin ciniki ya ga abin da yake so, za su ba da oda kai tsaye kuma su saya, sannan su gano cewa ingancin yana da kyau sosai kuma yana da amfani yayin amfani, farashin kuma yana da ma'ana. A wannan lokacin,suza su ci gaba da tunawa da wannan alama da zurfi. Yaushesubukata ta gaba,suba zai iya taimaka saya baingsamfurin sake, kumaHakanan zai taimaka samfurin don yin tallan tallace-tallace kyautasuyan uwa da abokan arziki a kusasu.In tsawon lokaci,alamar taagogon kuza a kafa a cikin zukatan abokan ciniki.

       

       

    • Tsari da Haɗin Tsayuwar Nuni Kallon

      Gabaɗaya, tsayawar nunin agogo ya ƙunshi allon ƙasa, bangon baya, ƙaramin tsayawa, matashin kai, C-ring, firam ɗin hoto, da sauransu.

      Babban abu shine MDF da acrylic, amma ana amfani da MDF akai-akai saboda wannan abu ne mai dacewa da muhalli. Ƙarshen ƙarewa koyaushe ana rufe shi da lacquered da fata na PU. Akwai zaɓi biyu don lacquered, matte lacquered da lacquered mai sheki, amma zaɓi da yawa don launi. Za mu iya yin duk launi kamar yadda kuke so kuma kawai kuna buƙatar gaya mana lambar launi ta Pantone, sannan za mu bi wannan launi don yin launi.

      Pillow da C-ring suna da matukar muhimmanci ga nunin agogo. Su ne manyan na'urorin haɗi don riƙe da nunin agogo. Pillow zabi ne mai kyau idan kun kasance kantin agogo da kayan kwalliya saboda ana samun sa don agogo, bangle da munduwa.

      Ana iya buga sunan alamar akan nuni. Akwai sana'ar tambari da yawa kuma a ƙasa ana amfani da su akan nunin sanannen, tambarin siliki, tambarin bangon azurfa, farantin tambarin ƙarfe, tambarin acrylic, tambarin hatimi mai zafi.

      Game da firam ɗin hoton baya, yawanci ana yin shi da bayyanannen acrylic. Kuma an ƙera shi azaman firam mai motsi, don ku canza hoton bango cikin sauƙi lokacin da kuke yin shirin haɓakawa don shagon agogon ku.

    • Yadda Ake Zayyana Tsayuwar Nuni Mai Kyau?

      Kyakkyawan nunin agogo ya kamata ya taimaka don haɓaka wayar da kan alama da haɓaka girman tallace-tallace. Abubuwan da ke biyo baya suna da mahimmanci kuma ya kamata a kula da su yayin zayyana.

      1) Haɗin kaiKalli Tsayayyen Nunida Watch Brands

      Kamar yadda amatsakaicikuma high-karshenagogon nunin tsaye, itba zai iya taka rawar nunin agogo kawai ba, amma kuma yana taka rawa a matsayin foilrawar. Ta hanyarkallon tsayawa, an ƙawata agogon da ke nunawa don jawo hankalin masu amfani da yawa. If indomin ajiye kudi,a agogon ƙasa-ƙasanuniAn zaɓi shi azaman nuni, sau da yawa zai gabatar da sakamako mara kyau tare da agogon alama, ta haka ya rasa ƙarin masu amfani.

      2) Musamman naKalli Tsayayyen Nuni

      A cikin shekarun da kyakkyawa ke da mahimmanci, kawai inganci mai kyau bai isa ba don nuni mai kyau, kuma yana da mahimmanci don samun ƙirar bayyanar ta musamman. Kamar yadda bincike da bincike na kasuwa ya nuna, an gano cewa nunin agogon na musamman da na zamani, tare da salon kantuna da shaguna, na iya jawo hankalin masu amfani da su sosai, da tallata tallace-tallacen agogo, da kuma kara samun riba ga ‘yan kasuwa.

    • Yadda za a Zaɓan Mai Bayar da Tsayayyen Nuni?

      1)Ya kamata ya zama masana'anta

      Mu masana'antar nunin agogo ce a China, muna kuma kera akwatunan agogo. Lokacin da kuka zaɓi mai siyarwa don marufi da nunin agogonku, yakamata ku bincika kuma ku tambaye su masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci.

      Idan kuna aiki tare da masana'anta kai tsaye, zaku sami saurin amsawa game da sana'a da zance, kuma kuna iya samun farashi mai fa'ida sosai. Saboda masana'anta sun san yin sana'a da hanyoyin sosai, za su iya ba ku amsa lokaci ɗaya lokacin da kuke da tambaya kuma idan kuna buƙatar shawara don ƙira, masana'anta kuma na iya ba da shawarar ku mafi kyau a karon farko. Bayan haka, masana'anta za su ba ku farashin masana'anta, ba kowane riba na ciniki da ƙarin kwamiti akan farashi ba. Abin da kamfanin ciniki ya kasa ba ku ke nan.

      2)Ya kamata yana da ƙungiyar ƙira

      Mu masana'anta ne na agogo, amma kuma muna da ƙungiyar ƙirar mu. Za mu iya yin zanen zane kyauta don ku duba kafin oda. Ta wannan hanyar, zaku iya adana farashin ƙira kuma ku adana lokaci mai yawa. Ba kwa buƙatar samun kamfani mai ƙira kuma ku tattauna tare da su yadda ake yin nunin nuni, sannan a ƙarshe, kun aiko mana da zanen ku. A zahiri, zanen na iya yin aiki don samar da mu. Bayan haka, muna da ƙungiyar ƙira ta kansu kuma sun san sana'ar samarwa da kyau, sannan za su ƙirƙira nuni a cikin ƙarancin farashi amma ƙirar ƙarshen ƙira. Kuma ƙungiyar ƙirar mu na iya guje wa kuskuren ƙira da yawa.

      3)Ya kamata yana da ƙungiyar samfurin

      Muna da ƙwararrun ƙungiyar samfurin amsawa da sauri. Wannan abu ne mai mahimmanci ga mai kaya da mai siye. Lokaci kudi ne. Za mu iya gama samfurin nunin agogo a kusa da kwanaki 8-10, amma kamfani na kasuwanci na iya aiko muku da samfurin a kusa da kwanaki 20 bayan an tsara samfurin samfurin. Wannan yana nufin kuna buƙatar ƙarin lokaci don samun nunin agogon ƙarshe, wanda zai iya rinjayar sabon lokacin zuwanku ko lokacin talla.

      4)Kamata ya kasance yana da ƙungiyar kula da inganci

      A matsayin masana'antar nunin agogo, muna da ƙwararrun ƙungiyar QC don bincika da bincika samfur don tabbatar da kowane samfur yana cikin yanayi mai kyau da inganci. Idan wasu masu siyar da nunin agogo ba su da ƙungiyar QC ta kansu, ba za su iya bincika ingancin samfurin a idanunsu da zarar an gama samarwa ba. Sa'an nan idan kun sami matsala bayan karbar kayan, yana da wahala a gare ku ku mayar da kayan zuwa ga mai kaya. Menene'ƙari, zai kashe ku kuɗi don biyan kuɗin jigilar kaya. Abin da ya fi muni shi ne cewa ƙila ba ku da isasshen nuni don maye gurbinsa, to, babu nuni don shagon ku, wanda zai tasiri shirin tallanku da tallace-tallace.

      5)Ya kamata ya kasance yana da ƙwaƙƙwaran mai gabatar da haɗin gwiwar dabaru

      Muna da ƙwararrun wakili na turawa, wanda muke haɗin gwiwa tare da su sama da shekaru goma. Kullum muna shirya jigilar kayayyaki don abokan cinikinmu kuma ba sa kashe lokaci don nemo wakilin mai aikawa da sadarwa tare da su. Kuma ba sa damuwa game da sanarwar al'ada da sharewa. Mai tura mu zai kula da duk waɗannan al'amura kuma abokan cinikinmu suna jira kawai su karɓi kaya a ofis da gidansu. Za mu iya tsara duk hanyar jigilar kaya, ta iska, ta ruwa, ta mota, ta mai jigilar kaya, da dai sauransu.

    • Yadda Ake Yin Tsayawar Nuni Kallon Musamman?

      Da farko, shi is tabbatar da muwane irin kayan aikin nunin agogo kuke buƙata, tsayawar agogo, agogon nuni, tiren kallo koagogon nuni?Aduk wadannan kayan aikisuna cikin kewayon samfuran mu. Bayan haka, kuna buƙatar bayyana a sarari wAnan ana amfani da kayan aikin nuni,counter,tebur saman, tagako mai 'yanci? Yawan agogon da kuke son nunawaakan tsayawar nunin agogon? Wadanne kayan da kuka fi so, karfe, itace, acrylic ko gauraye?

      Na biyumataki, za muyi muku ƙirar ƙira bayan tabbatar da duk bayanan da kuke buƙata, sannanza ku iya duba yadda agogon ku ya yi kama a wurin nuni. Bayan zanetabbatar, za mu kawo muku amfarashin masana'anta.

      Na uku, idan kun amince da farashinda kuma yin zane-zane, muiyayi muku misali.Kafin samfurin da aka aiko muku, we tattara da gwada dakallon tsayawasamfurin, sannandauki hotuna da bidiyodomin ku duba. Za a kawo muku samfurin da zarar an sami tabbacin ku. Bayan da samfurin da aka yarda, za mu shirya taro samar.Tabbas, idan kuna buƙatar yin wasu ƙananan bita bisa ga samfurin, za mu iya yin bitar su kai tsaye a cikin samar da taro.

      A ƙarshe, lokacin da aka gama samar da yawa.tawagar samar da mu zatara kuma gwada tsayawar nunin agogon kumadon tabbatar da babu laifi. Sannan, kafin a cushe cikin kwali na fitarwa, ƙungiyar QC ɗinmu za ta bincika duk tsayawar nunin agogo don tabbatar da ingancin samfur. A ƙarshe, za mu shirya sufuri kuma za mu isar da kayan zuwa gare ku.

      I mana,muna kuma da cikakke kuma mai kyaubayan-sabis na tallace-tallace, idan kuna da wata tambayan da matsala yayin haɗuwa kuma mu nunin agogon, za ku iya tuntuɓar mu kowane lokacie kuma za mu ba ku mafi kyawun sabis a gare ku.